ከአመራር ቡድናችን ጋር ይተዋወቁ

Image from iOS (53).jpg

ብራድ ጉውስ

ሂሳብ ክፍል ዋና አስተዳደር

bradg@cadamn.org

507-625-8688 ቅጥያ። 101

Brad.jpg

ብራድ ጉውስ

ሂሳብ ክፍል ዋና አስተዳደር

bradg@cadamn.org

507-625-8688 ቅጥያ። 101

Brittany.jpg

ብሪታኒ ወጆትዊች

ረዳት ዳይሬክተር

brittanyw@cadamn.org

507-625-8688 ቅጥያ። 123

Image from iOS (54).jpg

ጄሰን ማክ

ዋና ዳይሬክተር

jasonm@cadamn.org

507-625-8688 ቅጥያ። 111

Jason.jpg

ጄሰን ማክ

ዋና ዳይሬክተር

jasonm@cadamn.org

507-625-8688 ቅጥያ። 111

Kristen (2).jpg

ክሪስቲን ዋልተር

የልማት እና የግንኙነት ሥራ አስኪያጅ

kristenw@cadamn.org

507-625-8688 ቅጥያ። 124

Julia.jpg

ጁሊያ ሃማን

እኔን ይጠብቁኝ እና የወንጀለኛ ትምህርት ፕሮግራም ሥራ አስኪያጅ

juliah@cadamn.org

507-625-8688 ቅጥያ። 112

የ CADA የዳይሬክተሮች ቦርድ

ሮስ ጉልሊክሰን ፣ ሊቀመንበር

የሰሜን ማንካቶ ፖሊስ መምሪያ ፣ የፖሊስ አዛዥ

701@nmpd.org

Nancy Achterhoff, Secretary

Marriage and Family Therapist
nancy.achterhoff@gmail.com

ጆሊንዳ ግራቢኖቭስኪ

እውነተኛ ሪል እስቴት ፣ አከራይ

jolinda.grabianowski@gmail.com

ካሪ ሴቨሰን ፣ ምክትል ሊቀመንበር

ማዮ ክሊኒክ የጤና ስርዓቶች ፣ የላቦራቶሪ ሥራ አስኪያጅ

severson.kari@mayo.edu

ካንዲ ዴይችማን

ክፍለ ዘመን 21 Atwood, Realtor

candee@askcandee.com

ሊንዳ ሶሊንትጄስ

ማህበራዊ ሰራተኛ

lsolyntjes@gmail.com

ካቲ ማድሪድ ፣ ገንዘብ ያዥ

የፎረንሲክ የአእምሮ ጤና ፕሮግራም ፣ የሥነ ልቦና ባለሙያ

kathypsydlp@gmail.com

ግዌን ዎልተርስ

የደቡብ ማዕከላዊ አገልግሎት ህብረት ስራ ፣ ኮሌጅ እና የሙያ ዝግጁነት አስተባባሪ

gwolters@mnscsc.org

kerry diekmann

Minnesota State University, Mankato

kerrydiekmann@gmail.com